Hjá okkur eru (næstum) alltaf tækifæri

Tengiliðir

Skrifstofa

Nafn Starfstitill Sími Netfang
Dagmara Adamsdóttir Mannauðsstjóri 595 4406 / 822 4425 dagmara@eykt.is
Halldóra Einarsdóttir Sviðsstjóri fjármála- og viðskiptasviðs 595 4404 halldora@eykt.is
Jón Eðvald Malmquist Aðstoðarframkvæmdastjóri 595 4410 / 822 4410 jem@eykt.is
Karen Kjartansdóttir Móttökuritari 595 4400 karen@eykt.is
Lára Árnadóttir Sérfræðingur á fjármálasviði 595 4442 / 840 0315 lara@eykt.is
Páll Daníel Sigurðsson Framkvæmdastjóri 595 4422 / 822 4422 palld@eykt.is
Pétur Guðmundsson Stjórnarformaður 595 4400 / 822 4488 petur@eykt.is
Sigrún Björk Sveinsdóttir Bókari 595 4400 sigrun@eykt.is
Þóra Björk Sigfúsdóttir Launafulltrúi 595 4400 thora@eykt.is

Verkefnastjórar

Nafn Starfstitill Sími Netfang
Aðalsteinn Sigurþórsson Verkefnastjóri 822 4454 adalsteinn@eykt.is
Ari Benóný Malmquist Verkefnastjóri 822 4470 ari@eykt.is
Árni Þór Lárusson Verkefnastjóri 822 4451 arni@eykt.is
Benjamín Þráinsson Verkefnastjóri 822 4460 benjamin@eykt.is
Guðmundur Lár Ingason Verkefnastjóri 847 2721 gudmundur@eykt.is
Guðmundur Óskar Aðalsteinsson Verkefnastjóri 822 4423 oskar@eykt.is
Gunnar Örn Steingrímsson Verkefnastjóri 822 4402 gunnar@eykt.is
Ingvar Stefánsson Verkefnastjóri 822 4424 ingvar@eykt.is
Ívar Már Markússon Verkefnastjóri 822 4449 ivar@eykt.is
Kjartan Magnússon Verkefnastjóri 822 4419 kjartan@eykt.is
Leifur Stefánsson Verkefnastjóri 822 4452 leifur@eykt.is
Magni Helgason Verkefnastjóri 695 3189 magni@eykt.is
Pétur Fannar Sævarsson Verkefnastjóri 822 4442 pfs@eykt.is
Særún María Brynjarsdóttir Verkefnastjóri 822 4468 saerun@eykt.is
Tómas J. Þorsteinsson Verkefnastjóri 822 4404 tomas@eykt.is

Verkstjórar

Nafn Starfstitill Sími Netfang
Arinbjörn Bernharðsson Verkstjóri 822 4430 arinb@eykt.is
Arnþór Reynisson Verkstjóri 822 4429 arnthor@eykt.is
Aron Andri Sigurðsson Verkstjóri 822 4471 aron@eykt.is
Gísli H. Jónsson Verkstjóri 822 4443 gislih@eykt.is
Gunnar Pétur Bjarnþórsson Verkstjóri bifreiðaverkstæðis 822 4458 gunnarpb@eykt.is
Gunnar Þórólfsson Verkstjóri 822 4476 gunnarth@eykt.is
Jón Ágúst Valdimarsson Verkstjóri 822 4431 jonv@eykt.is
Magnús Reynisson Verkstjóri 822 4436 maggir@eykt.is
Michal Piotr Socha Verkstjóri 822 4475 mischal@eykt.is
Nökkvi Rúnarsson Verkstjóri 822 4464 nokkvi@eykt.is
Oddur Arnbergsson Verkstjóri 822 4450 oddur@eykt.is
Pétur Einarsson Verkstjóri 822 4437 peture@eykt.is
Samúel K. Valsson Verkstjóri 822 4448 sammi@eykt.is
Sigurður Garðars Verkstjóri 822 4405 siggig@eykt.is
Sindri Garðarsson Verkstjóri 822 4420 sindri@eykt.is
Viðar Þór Ásmundsson Verkstjóri/Öryggisstjóri 822 4462 vidar@eykt.is
Þórður Fannberg Heiðarsson Verkstjóri 822 4428 thordur@eykt.is

Bílstjórar

Nafn Starfstitill Sími Netfang
Albert Heimisson Bílstjóri 822 4434
Pálmi Þór Pálmason Bílstjóri 822 4433
Rafal Baranowski Bílstjóri 822 4435

Tæknifólk

Nafn Starfstitill Sími Netfang
Hjörvar Hjörleifsson Starfsnám hjorvar@eykt.is
Ólafur Ingi Jónsson Tæknimaður oij@eykt.is
Rúnar Haukur Gunnarsson Mælingamaður 822 4445 runar@eykt.is
Smári Grímsson Rafvirkjameistari 822 4441
Þórður Valtýr Björnsson Mælingamaður 822 4469

Öryggis- og umhverfisstjórar

Nafn Starfstitill Sími Netfang
Björn Halldórsson Öryggisstjóri 822 4472 bjorn@eykt.is
Heiðdís Búadóttir Umhverfisstjóri 822 4415 heiddis@eykt.is
Kristín Þrastardóttir Sviðsstjóri gæða-, umhverfis- og öryggis 822 4418 kristin@eykt.is

Fólkið hjá Eykt

Við erum alltaf að leita að nýju og kraftmiklu liðsfólki í okkar frábæra hóp! Ekki hika eitt augnablik við að hafa samband og segja okkur hvað þú hefur fram að færa – og við förum að sjálfsögðu með allt slíkt sem trúnaðarmál.

Stefna Eyktar er að gætt skuli fyllsta jafnréttis óháð kynþætti, þjóðerni, trú, lífsskoðun, fötlun, skertri starfsgetu, aldri, kynhneigð, kynvitund, kyneinkennum eða kyntjáningu.

Markmið Eyktar er að hafa yfir að ráða hæfu, áhugasömu og vel þjálfuðu starfsfólki í samræmi við starfsemi fyrirtækisins.

Fólkið hjá Eykt

Atvinna í boði
hjá Eykt

Eftirfarandi stöður eru lausar til umsóknar hjá Eykt:

8. febrúar 2024
22. janúar 2024
Starfsmannafélag Eyktar

STEYKT

Starfsmannafélag Eyktar, STEYKT, er líklega mikilvægasta rekstrareining félagsins, enda sú eina sem starfar allan sólarhringinn, alla daga ársins. Starfsmannafélagið stendur fyrir reglulegum skemmtunum og uppákomum af ýmsu tagi.

Þessi síða notar vafrakökur.